• Völusteinsstræti

Nefndir og ráð

Hér eru upplýsingar um nefndir og ráð Bolungarvíkurkaupstaðar.

Bæjarráð

  • (D) Baldur Smári Einarsson, formaður, baldur@vikari.is, 690-1222
  • (D) Katrín Pálsdóttir, varaformaður, katapals@gmail.com
  • (K) Sigríður Hulda Guðbjörnsdóttir, siggahulda@bolungarvik.is

Varafulltrúar

  • (D) Kristján Jón Guðmundsson, krjg@simnet.is
  • (D) Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir, gudbjorg@bolungarvik.is
  • (K) Hjörtur Traustason, hjorturt@gmail.is

Almannavarnarnefnd

  • Jón Páll Hreinsson, bæjarstjóri, formaður, jonpall@bolungarvik.is, 899 4311
  • Elvar Sigurgeirsson, starfandi bæjarverkstjóri, sgjehf@simnet.is, 456 7303, 893 7039
  • Ólafur Benediktsson, slökkviliðsstjóri, olafurb@bolungarvik.is, 897 1482
  • Sigurjón Sveinsson, formaður Björgunarsveitarinnar Ernis, tungan2@simnet.is, 861 2480
  • Fjóla Bjarnadóttir, hjúkrunarfræðingur, fjola@hvest.is, 895 7018

Búfjáreftirlitsnefnd Bolungarvíkurkaupstaðar, Ísafjarðarbæjar og Súðavíkurhrepps

  • Hlynur Kristjánsson f.h. Ísafjarðarbæjar
  • Sigurgeir Jóhannsson f.h. Bolungarvíkur
  • Kristján Kristjánsson f.h. Súðavíkurhrepps

Varafulltrúar

  • Guðmundur Steinþórsson       
  • Margrét Ólafsdóttir       
  • Aðalsteinn Valdimarsson

Byggingarnefnd hjúkrunarheimilis

  • Jón Páll Hreinsson, formaður
  • Fjóla Bjarnadóttir
  • Arnþór Jónsson

Varafulltúi

  • Baldur Smári Einarsson

Byggingarnefnd vegna stækkunar leikskólans Glaðheima

  • (D) Kristján Jón Guðmundsson, formaður
  • (D) Jóhanna Ósk Halldórsdóttir, varaformaður
  • (K) Guðlaug Rós Hólmsteinsdóttir

Varafulltrúar

  • (D) Birgir Örn Birgisson
  • (D) Katrín Pálsdóttir
  • (K) Sveinn Bernódusson

Fræðslumála- og æskulýðsráð

  • (D) Katrín Pálsdóttir, katapals@gmail.com
  • (D) Jenný Hólmsteinsdóttir, varaformaður, jenny@jv.is
  • (D) Jóhanna Ósk Halldórsdóttir
  • (K) Monika Gawek
  • (K) Halldór Guðjón Jóhannsson

Varafulltrúar

  • (D) Viktoría Kr Guðbjartsdóttir 
  • (D) Oddur Andri Thomasson 
  • (D) Birgir Örn Birgisson
  • (K) Hugrún Diljá Þorgeirsdóttir
  • (K) Margrét Jómundsdóttir

Fulltrúar á fjórðungsþingi

  • D-listi 4 flulltúar með 4/7 atkvæða
  • K-listi 3 menn 3/7 atkvæða

Fulltrúar á Landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga

  • (D) Baldur Smári Einarsson

Varafulltrúi

  • (D) Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir

Fulltrúaráð Eignarhaldfélags Brunabótafélags Íslands

  • (D) Hafþór Gunnarsson 

Varafulltrúi

  • (D) Einar Guðmundsson

Hafnarstjórn

  • (D) Einar Guðmundsson, formaður
  • (D) Guðrún Valdís Benediktsdóttir, varaformaður
  • (K) Hjörtur Traustason

Varafulltrúi

  • (D) Bjarki Einarsson
  • (D) Jón Guðni Pétursson
  • (K) Jón Sveinsson

Heilbrigðisnefnd Vestfjarða (kosin á Fjórðungsþingi 2010)

  • Jón Reynir Sigurvinsson, formaður
  • Kristján Jóakimsson
  • Sólrún Geirsdóttir
  • Jón Hörður Elíasson
  • Kolfinna Guðmundsdóttir

Fulltrúi atvinnurekenda 

  • Einar Valur Kristjánsson

Varafulltrúar

  • Hjalti Karlsson
  • Hildur Halldórsdóttir
  • Svanlaug Guðnadóttir
  • Elva Björk Bragadóttir
  • Ingibjörg Kristjánsdóttir

Varamaður fulltrúa atvinnurekenda

  • Hólmfríður Vala Svavarsdóttir

Kjörstjórn við forseta-, alþingis- og sveitarstjórnarkosningar

  • (D) Helgi Hjálmtýsson, formaður, 891 8477
  • (D) Jenný Hólmsteinsdóttir, varaformaður, 892 8807
  • (K) Þóra Hansdóttir, 698 6909

Varafulltrúar

  • (D) Viktoría Kr Guðbjartsdóttir
  • (D) Guðfinna Magnúsdóttir
  • (K) Jóhann Hannibalsson

Menningar- og ferðamálaráð

  • (K) Magnús Ingi Jónsson, formaður
  • (D) Helga Svandís Helgadóttir, varaformaður
  • (D) Birgir Örn Birgisson

Varafulltrúar

  • (K) Helga Jónsdóttir
  • (D) Viktoría Kr Guðbjartsdóttir
  • (D) Jóhanna Ósk Halldórsdóttir

Sameiginleg barnaverndarnefnd á norðanverðum Vestfjörðum

  • (K) Þóra Hansdóttir, 456 7291, 698-6909 

Varafulltrúi

  • (D) Kristín Ósk Jónsdóttir

Stjórn Byggðasafns Vestfjarða

  • Jón Páll Hreinsson

Varafulltrúi

  • Inga Rós Georgsdóttir

Stjórn Náttúrustofu Vestfjarða

  • Smári Haraldsson, líffræðingur, formaður
  • Sigríður Gísladóttir, dýralæknir
  • Þórir Sveinsson, skrifstofustjóri Vesturbyggðar

Varafulltrúar

  • Andrea Kristín Jónsdóttir, sveitarstjóri Strandabyggðar
  • Pétur G. Markan, sveitarstjóri Súðavíkurhrepps
  • Indriði Indriðason, sveitarstjóri Tálknafjarðarhrepps

Umhverfismálaráð

  • (D) Birgir Örn Birgisson, formaður
  • (D) Kristján Jón Guðmundsson, varaformaður
  • (D) Hulda Birna Albertsdóttir
  • (K) Sigurður Guðmundur Sverrrisson
  • (K) Guðrún Stella Gissurardóttir

Varafulltrúar

  • (D) Helga Svandís Helgadóttir
  • (D) Bjarni L. Benediktsson
  • (D) Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir
  • (K) Hörður Snorrason
  • (K) Magnús Ingi Jónsson

Ungmennaráð

  • Emil Uni Elvarsson
  • Jónína Arndís Guðjónsdóttir
  • Kristinn Hallur Arnarsson
  • Kristjana Berglind Finnbogadóttir
  • Oddfreyr Ágúst Atlason

Varafulltrúar

  • Birnir Ringsted
  • Guðmundur Kristinn Jónasson
  • Guðný Ása Bjarnadóttir

Veiðifélag Ósár og Miðdalsvatns

  • (D) Hafþór Gunnarsson

Varafulltrúi

  • (K) Hörður Snorrason

Velferðarráð

  • (D) Fjóla Bjarnadóttir, formaður
  • (D) Einar Guðmundsson, varaformaður
  • (D) Kristín Ósk Jónsdóttir 
  • (K) Hugrún Diljá Þorgeirsdóttir
  • (K) Helga Jónsdóttir

Varafulltrúar

  • (D) Helga Svandís Helgadóttir
  • (D) Anna Magdalena Preisner 
  • (D) Viktoría Kr Guðbjartsdóttir
  • (K) Matthildur F. Guðmundsdóttir
  • (K) Ólína Adda Sigurðardóttir

Guðný Hildur Magnúsdóttir, starfsmaður ráðsins, gudnyhildur@bolungarvik.is