Starfsfólk

Alastair Kristinn Rendall

Leikskólaleiðbeinandi
alli@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Alda Karen Sveinsdóttir

Stuðningsfulltrúi
aldas@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Anna Magdalena Preisner

Póstur
annap@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Anna Sigríður Jörundsdóttir

Bókhald
annaj@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Anna Soffía Sigurlaugsdóttir

Grunnskólakennari
annass@bolungarvik.is
s: 4567249

Annika Behnsen

Háskólamenntaður starfsmaður 
annikab@bolungarvik.is
s: 456 7264
Leikskóli

Auður Hanna Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari
audurr@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Ástrós Þóra Valsdóttir

Deildarstjóri
astrosv@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Bryngerður Súla Hjaltadóttir

Deildarstjóri
sula@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Drífa Gústafsdóttir

Matráður
s: 4567249
Grunnskóli

Elín Elísabet Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari
elinr@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Elín Þóra Stefánsdóttir

Sérkennari
eths@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Emilíana Arnþórsdóttir

Starfsmaður
s: 4567264
Leikskóli

Erla Ingibjörg Guðjónsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi 
erlag@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Ewa Szuba Snorrason

Leikskólakennari
ewa@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Finnbjörn Birgisson

Starfsmaður tæknideildar
finnbjornb@bolungarvik.is
s: 8538851
Bæjarskrifstofa

Finnbogi Bjarnason

Byggingarfulltrúi
finnbogi@bolungarvik.is
s: 8639934
Bæjarskrifstofa

Guðbjörg Ebba Högnadóttir

Leiðbeinandi
s: 4567249
Grunnskóli

Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri 
gudbjorg@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Guðlaugur Bergmann Sverrisson

Hafnarverkamaður
s: 4567156
Bolungarvíkurhöfn

Guðný Hildur Magnúsdóttir

Félagsmálastjóri
gudnyhildur@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Guðrún Bjarnveig Magnúsdóttir

Tónlistarkennari
4567553
Tónlistarskóli

Guðrún Guðfinnsdóttir

Umsjónarkennari
runa@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Gunnar Helgi Sigmundsson

Póstur
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Gunnlaugur Gunnlaugsson

Leiðbeinandi
gunnlaugurg@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Halldór Margeir Sverrisson

Varaslökkviliðstjóri
s: 8622061
Slökkvilið

Halldóra Dagný Sveinbjörnsdóttir

Skólastjóri
halldoras@bolungarvik.is
S: 4567129
Grunnskóli

Hanna Björg Reynisdóttir

Matráður
hannabjorg@bolungarvik.is
s: s: 4567264
Leikskóli

Harpa Rut Rögnvaldsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi
harpa@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Hálfdán Einarsson

Póstur
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Heiða Björk Guðmundsdóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð

Helena Hrund Jónsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur
skolahjukrun@isafjordur.is
Grunnskóli

Helga Jónsdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu
helga@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Helga Svandís Helgadóttir

Grunnskólakennari
hsh@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Helgi Hjálmtýsson

Markaðs- og kynningarfulltrúi
helgi@bolungarvik.is
s: 4507007 / 8918477
Bæjarskrifstofa

Hildur Ágústsdóttir

Umsjónarkennari
hildura@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Hilmir Hallgrímsson

Stuðningsfulltrúi
s: 4567129
Grunnskóli

Janusz Frach

Tónlistarkennari
s: 4567553
Tónlistarskóli

Jensína Sævarsdóttir

Matráður
jensinas@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Jessica Claire Topham

Leikskólaleiðbeinandi
Matráður
s: 4567553
Leikskóli

Jóhann Hannibalsson

Leiðbeinandi
johannh@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Jóhanna Bjarnþórsdóttir

Stuðningsfulltrúi
johannab@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Jón Gunnar Biering Margeirsson

Leiðbeinandi
s: 4567249
Grunnskóli

Jón Hallfreð Engilbertsson

Gítarkennsla
S: 695 4174
Tónlistarskóli

Jón Páll Hreinsson

Bæjarstjóri
jonpall@bolungarvik.is
s: 8994311
Bæjarskrifstofa

Jóna Guðmunda Hreinsdóttir

Umsjónarkennari
jonagh@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Jónas Leifur Sigursteinsson

Deildarstjóri
s: 4567249
Grunnskóli

Karitas S. Ingimarsdóttir

Sérkennari
karitassi@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Katarzyna Anna Grzegorczyk

Leikskólakennari
katarzynag@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Katrín Pálsdóttir

Fjármála- og skrifstofustjóri
katrin@bolungarvik.is
s: 8670390
Bæjarskrifstofa

Kristín G. Gunnarsdóttir

Ritari
disda@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Kristín Ósk Jónsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi
kristinosk@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Laddawan Dagbjartsson

Grunnskólakennari
laddawand@bolungarvik.is
s: 4597249
Grunnskóli

Lára Björk Gísladóttir

Skólaritari
bolungur@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Linda Björk Harðardóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð

Lilja Hálfdánsdóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð

Magnús Már Jakobsson

Forstöðumaður
magnusmar@bolungarvik.is
s: 7884414
Íþróttamiðstöð

Margrét Gunnarsdóttir

Launafulltrúi
maggagunn@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

María Berglind Kristófersdóttir

Stuðningsfulltrúi
s: 4567249
Grunnskóli

Martyna Regina Wiśniewska

Skólaliði
s: 4567249
Grunnskóli

Matthildur H. Benediktsdóttir

Starfsmaður
s: 4567264
Leikskóli

Olga Agata Tabaka

Stuðningsfulltrúi
s: 4657249
Grunnskóli

Ólafur Benediktsson

Hafnarvörður
olafurb@bolungarvik.is
s: 8971482
Bolungarvíkurhöfn

Ólafur Benediktsson

Slökkviliðsstjóri
s: 8971482
Slökkvilið

Ragnheiður I. Ragnarsdóttir

Leikskólastjóri
ragnheidur@bolungarvik.is
s: 8627615
Leikskóli

Rena Behnsen

Leikskólaleiðbeinandi
rena@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Reynir Ragnarsson

Bæjarverkstjóri
reynirr@bolungarvik.is
s: 893-7286
Áhaldahús

Salbjörg Júlía Þorsteinsdóttir

Umsjónarkennari
s: 4657249
Grunnskóli

Sandra Bergmann Þorgeirsdóttir

Leiðbeinandi á tómstundaheimili
sandrabth@bolungarvik.is
s: 8660867
Grunnskóli

Sara Dögg Þrándardóttir

Leikskólaleiðbeinandi
sarath@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Selvadore Rähni

Skólastjóri
selva@bolungarvik.is
s: 8635286
Tónlistarskóli

Sigrún Gróa Bjarnadóttir

Skólaliði
sigrunb@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Sigþrúður M. Gunnsteinsdóttir

Umsjónarkennari
sigthrudur@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Sóley Sævarsdóttir

Umsjónarkennari
soley@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Stefán Pétur Viðarsson

Yfirhafnarvörður
stefanv@bolungarvik.is
s: 4567156
Bolungarvíkurhöfn

Steinunn Ragnarsdóttir

Deildarstjóri
steinunnr@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Sveinbjörn Ragnarsson

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð

Sveinn Á.Þ. Þórisson

Gámastöð
s: 4507000
Áhaldahús

Tuuli Rähni

Tónlistarkennari
tuuli@bolungarvik.is
s: 8645286
Tónlistarskóli

Unnsteinn Sigurjónsson

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð

Vésteinn Már Rúnarsson

Leiðbeinandi
vesteinn@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Zofia Marciniak

Grunnskólakennari
zofia@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Þóra Hansdóttir

Heimaþjónusta og liðveisla
Félagsþjónusta