Starfsfólk

Alda Karen Sveinsdóttir

Stuðningsfulltrúi
aldas@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli 

Anna Magdalena Preisner

Leikskólaleiðbeinandi B
annap@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Anna Soffía Sigurlaugsdóttir

Grunnskólakennari
annass@bolungarvik.is
s: 4567249

Annas Jón Sigmundsson

Fjármála- og skrifstofustjóri
ajs@bolungarvik.is
s: 612 9012
Bæjarskrifstofa

Annika Behnsen

Leiðbeinandi
annikab@bolungarvik.is
s: 456 7264
Leikskóli 

Auður Hanna Ragnarsdóttir

Grunnskólakennari
audurr@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli 

Ástrós Þóra Valsdóttir

Leikskólakennari
astrosv@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Benedikt Sigurðsson

Forstöðumaður
s: 6902303
Félagsheimili

Björgvin Bjarnason

Forstöðumaður bókasafns
bb@bolungarvik.is
s: 4567194
Bókasafn 

Elín Elísabet Ragnarsdóttir 

Umsjónarkennari
elinr@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Elín Þóra Stefánsdóttir

Grunnskólakennari
eths@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli 

Emilía Arnþórsdóttir

Aðstoð
s: 4567264
Leikskóli

Erla Ingibjörg Guðjónsdóttir

Leikskólaliði og stuðningsfulltrúi
erlag@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Ewa Szuba Snorrason

Leikskólakennari
ewa@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Eygló Þorgeirsdóttir

Stuðningsfulltrúi og starfsmaður Dægradvalar
s: 8937128

Finnbjörn Birgisson

Bæjarverkstjóri
finnbjornb@bolungarvik.is
s: 8538851
Bæjarskrifstofa

Finnbogi Bjarnason

Byggingarfulltrúi
finnbogi@bolungarvik.is
s: 8639934
Bæjarskrifstofa

Gísli Gunnlaugsson

Byggingarfulltrúi
byggingarfulltrui@bolungarvik.is
s: 4507008
Bæjarskrifstofa

Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri
gudbjorg@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli 

Guðný Hildur Magnúsdóttir

Félagsmálastjóri
gudnyhildur@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa 

Guðrún Ásgeirsdóttir

Liðveisla
Félagsþjónusta

Guðrún Bjarnveig Magnúsdóttir

Tónlistarkennari
4567553
Tónlistarskóli

Guðrún Guðfinnsdóttir

Leiðbeinandi
runa@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Guðrún Ósk Ásmundsdóttir

Deildarstjóri
gosk@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Gunnlaugur Gunnlaugsson

Umsjónarkennari
gunnlaugurg@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Halldór Margeir Sverrisson

Varaslökkviliðstjóri
halldor@jv.is
s: 8622061
Slökkvilið

Halldóra Dagný Sveinbjörnsdóttir

Skólastjóri
halldoras@bolungarvik.is
S: 4567129
Grunnskóli

Harpa Rut Rögnvaldsdóttir

Leiðbeinandi
harpa@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli 

Hálfdán Einarsson

Póstur
s: 4507000
Bæjarskrifstofa 

Heiða Björk Guðmundsdóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567553
Íþróttamiðstöð

Helena Hrund Jónsdóttir

Skólahjúkrun
skolahjukrun@isafjordur.is
Grunnskóli 

Helga Svandís Helgadóttir

Grunnskólakennari
hsh@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Helgi Hjálmtýsson

Markaðs- og kynningarfulltrúi
helgi@bolungarvik.is
s: 4507007 / 8918477
Bæjarskrifstofa 

Hildur Ágústsdóttir

Grunnskólakennari
hildura@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli 

Ingibjörg Sigurðardóttir

Félagsstarf aldraðra
trod@simnet.is
s: 8942280
Félagsþjónusta 

Janusz Frach

Tónlistarkennari
s: 4567553
Tónlistarskóli 

Jessica Topham

Heimaþjónusta
Félagsþjónusta 

Jóhann Hannibalsson

Smíðakennsla
johannh@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli 

Jóhanna Bjarnþórsdóttir

Stuðningsfulltrúi
johannab@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli 

Jón Gunnar Biering Margeirsson

Gítarkennsla
S: 4567553
Tónlistarskóli

Jón Gunnar Biering Margeirsson

Tónmennt
s: 4567249
Grunnskóli

Jón Páll Hreinsson

Bæjarstjóri
jonpall@bolungarvik.is
s: 8994311
Bæjarskrifstofa 

Jóna Guðmunda Hreinsdóttir

Umsjónarkennari
jonagh@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli 

Jónas Leifur Sigursteinsson

Umsjónarkennari
s: 4567249
Grunnskóli 

Kamila K. Celej-Ziólkowska

Leikskólaleiðbeinandi B
kamila@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli 

Karitas S. Ingimarsdóttir

Deildarstjóri
karitassi@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Klaudia Gawek

Heimaþjónusta
Félagsþjónustan

Kristín G. Gunnarsdóttir

Ritari
disda@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Kristín Ósk Jónsdóttir 

Matráður
s: 4567553
Leikskóli  

Laddawan Dagbjartsson

Grunnskólakennari
laddawand@bolungarvik.is
s: 4597249
Grunnskóli 

Lára Björk Gísladóttir

Skólaritari
bolungur@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Lilja Hálfdánsdóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð 

Magnús Már Jakobsson

Forstöðumaður
magnusmar@bolungarvik.is
s: 7884414
Íþróttamiðstöð

Margrét Gunnarsdóttir

Launafulltrúi
maggagunn@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa 

Margrét Sæunn Hannesdóttir

Bókavörður
maggasaea@simnet.is
Bókasafn 

María Berglind Kristófersdóttir

Stuðningsfulltrúi
s: 4567249
Grunnskóli 

María Þórarinsdóttir

Hundaeftirlitsmaður
baddiogmaja@gmail.com
s: 8215285
Áhaldahús 

Matthildur F. Guðmundsdóttir

Póstur og banki
matthildur.f.gudmundsdottir@landsbankinn.is
s: 4507010
Bæjarskrifstofa 

Matthildur H. Benediktsdóttir

Aðstoð
s: 4567264
Leikskóli

Natalia Katarzyna Pitala

Leiðbeinandi
pitalanatilie@gmail.com
s: 4567264
Leikskóli 

Ólafur Benediktsson

Hafnarvörður
olafurb@bolungarvik.is
s: 8971482
Bolungarvíkurhöfn 

Ólafur Benediktsson

Slökkviliðsstjóri
oliben@simnet.is
s: 8971482
Slökkvilið 

Pálína Jóhannsdóttir

Grunnskólakennari
palinaj@bolungarvik.is
s: 6934829
Grunnskóli 

Ragnheiður I. Ragnarsdóttir

Leikskólastjóri
ragnheidur@bolungarvik.is
s: 8627615
Leikskóli 

Renata Anna Nowak

Leiðbeinandi
renata16124@gmail.com
s: 8449548
Leikskóli 

Reynir Ragnarsson

Starfsmaður Eignasjóðs
reynirr@bolungarvik.is
s: 893-7286
Áhaldahús 

Sandra Bergmann Þorgeirsdóttir

Dægradvöl / ungmennaráð
sandrabth@bolungarvik.is
s: 8660867
Grunnskóli 

Selvadore Rähni

Skólastjóri
selva@bolungarvik.is
s: 8635286
Tónlistarskóli 

Sigríður Hulda Guðbjörnsdóttir

Deildarstjóri
siggahulda@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli 

Sigríður Jóna Guðmundsdóttir

Yfirmatráður
s: 4567129
Grunnskóli

Sigrún Gróa Bjarnadóttir

Skólaliði
sigrunb@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli 

Sigþrúður M. Gunnsteinsdóttir

Umsjónarkennari
sigthrudur@bolungarvik.is
s: 4657249

Sóley Sævarsdóttir

Umsjónarkennari
soley@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Sólveig Edda Vilhjálmsdóttir

Myndmenntakennari
s: 4567129
Grunnskóli

Stefán Pétur Viðarsson

Yfirhafnarvörður
stefanv@bolungarvik.is
s: 4567156
Bolungarvíkurhöfn 

Steinunn Guðmundsdóttir

Aðstoðarskólastjóri
steinunng@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli 

Svana Kristín Guðbjartsdóttir

Þroskaþjálfi
svanag@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Sveinn Á.Þ. Þórisson

Gámastöð
sveinnthorisson@gmail.com
s: 4507000
Áhaldahús 

Torfi Guðmundsson

Póstur
4507000
Bæjarskrifstofa 

Tuuli Rähni

Tónlistarkennari
tuuli@simnet.is
s: 8645286
Tónlistarskóli 

Vésteinn Már Rúnarsson

Stuðningsfulltrúi
vesteinn@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli 

Zofia Marciniak

Grunnskólakennari
zofia@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli 

Zofia Marciniak

Leikskólaleiðbeinandi A
zofiamarciniak@simnet.is
s: 4567553
Leikskóli 

Þóra Hansdóttir

Heimaþjónusta og liðveisla
thorhildur@bolungarvik.is
Félagsþjónusta