Starfsfólk

Alastair Kristinn Rendall

Leiðbeinandi
alli@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Alda Karen Sveinsdóttir

Stuðningsfulltrúi
aldas@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Anna Magdalena Preisner

Leikskólaleiðbeinandi B
annap@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Anna Sigríður Jörundsdóttir

Bókhald
annaj@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Anna Soffía Sigurlaugsdóttir

Grunnskólakennari
annass@bolungarvik.is
s: 4567249

Annika Behnsen

Leiðbeinandi
annikab@bolungarvik.is
s: 456 7264
Leikskóli

Auður Hanna Ragnarsdóttir

Grunnskólakennari
audurr@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Ástrós Þóra Valsdóttir

Deildarstjóri
astrosv@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Benedikt Sigurðsson

Forstöðumaður
s: 6902303
Félagsheimili

Bryngerður Súla Hjaltadóttir

Leiðbeinandi
sula@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Dagný Finnbjörnsdóttir

Leiðbeinandi
s: 4567249
Grunnskóli

Elín Elísabet Ragnarsdóttir

Umsjónarkennari
elinr@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Elín Þóra Stefánsdóttir

Grunnskólakennari
eths@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Erla Ingibjörg Guðjónsdóttir

Leikskólaliði 
erlag@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Ewa Szuba Snorrason

Leikskólakennari
ewa@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Finnbjörn Birgisson

Bæjarverkstjóri
finnbjornb@bolungarvik.is
s: 8538851
Bæjarskrifstofa

Finnbogi Bjarnason

Byggingarfulltrúi
finnbogi@bolungarvik.is
s: 8639934
Bæjarskrifstofa

Gísli Gunnlaugsson

Byggingarfulltrúi
byggingarfulltrui@bolungarvik.is
s: 4507008
Bæjarskrifstofa

Guðbjörg Ebba Högnadóttir

Leiðbeinandi
s: 4567249
Grunnskóli

Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri og sérkennslustjóri 
gudbjorg@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Guðlaugur Bergmann Sverrisson

Hafnarverkamaður
s: 4567156
Bolungarvíkurhöfn

Guðný Hildur Magnúsdóttir

Félagsmálastjóri
gudnyhildur@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Guðrún Ásgeirsdóttir

Liðveisla
Félagsþjónusta

Guðrún Bjarnveig Magnúsdóttir

Tónlistarkennari
4567553
Tónlistarskóli

Guðrún Guðfinnsdóttir

Leiðbeinandi
runa@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Guðrún Ósk Ásmundsdóttir

Deildarstjóri
gosk@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Gunnlaugur Gunnlaugsson

Umsjónarkennari
gunnlaugurg@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Halldór Margeir Sverrisson

Varaslökkviliðstjóri
halldor@jv.is
s: 8622061
Slökkvilið

Halldóra Dagný Sveinbjörnsdóttir

Skólastjóri
halldoras@bolungarvik.is
S: 4567129
Grunnskóli

Harpa Rut Rögnvaldsdóttir

Stuðningur II
harpa@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Hálfdán Einarsson

Póstur
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Heiða Björk Guðmundsdóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567553
Íþróttamiðstöð

Helena Hrund Jónsdóttir

Skólahjúkrun
skolahjukrun@isafjordur.is
Grunnskóli

Helga Svandís Helgadóttir

Grunnskólakennari
hsh@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Helgi Hjálmtýsson

Markaðs- og kynningarfulltrúi
helgi@bolungarvik.is
s: 4507007 / 8918477
Bæjarskrifstofa

Hildur Ágústsdóttir

Grunnskólakennari
hildura@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Hildur Sverrisdóttir

Iðjuþjálfi
hildurs@bolungarvik.is
s: 4567264
Leikskóli

Janusz Frach

Tónlistarkennari
s: 4567553
Tónlistarskóli

Jessica Topham

Heimaþjónusta
Félagsþjónusta

Jóhann Hannibalsson

Smíðakennsla
johannh@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Jóhanna Bjarnþórsdóttir

Stuðningsfulltrúi
johannab@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Jón Gunnar Biering Margeirsson

Gítarkennsla
S: 4567553
Tónlistarskóli

Jón Gunnar Biering Margeirsson

Tónmennt
s: 4567249
Grunnskóli

Jón Páll Hreinsson

Bæjarstjóri
jonpall@bolungarvik.is
s: 8994311
Bæjarskrifstofa

Jóna Guðmunda Hreinsdóttir

Umsjónarkennari
jonagh@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Jónas Leifur Sigursteinsson

Umsjónarkennari
s: 4567249
Grunnskóli

Karitas S. Ingimarsdóttir

Sviðsstjóri íþrótta og heilsueflingar
karitassi@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Katrín Pálsdóttir

Fjármála- og skrifstofustjóri
katrin@bolungarvik.is
s: 8670390
Bæjarskrifstofa

Klaudia Gawek

Heimaþjónusta
Félagsþjónustan

Kristín G. Gunnarsdóttir

Ritari
disda@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

Kristín Ósk Jónsdóttir

Leikskólaleiðbeinandi
kristinosk@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Laddawan Dagbjartsson

Grunnskólakennari
laddawand@bolungarvik.is
s: 4597249
Grunnskóli

Lára Björk Gísladóttir

Skólaritari
bolungur@bolungarvik.is
s: 4567249
Grunnskóli

Lilja Hálfdánsdóttir

Baðvörður/afgreiðsla
s: 4567381
Íþróttamiðstöð

Magnús Már Jakobsson

Forstöðumaður
magnusmar@bolungarvik.is
s: 7884414
Íþróttamiðstöð

Margrét Gunnarsdóttir

Launafulltrúi
maggagunn@bolungarvik.is
s: 4507000
Bæjarskrifstofa

María Berglind Kristófersdóttir

Stuðningsfulltrúi
s: 4567249
Grunnskóli

María Þórarinsdóttir

Hundaeftirlitsmaður
baddiogmaja@gmail.com
s: 8215285
Áhaldahús

Martyna Wiśniewska

Skólaliði
s: 4567249
Grunnskóli

Matthildur F. Guðmundsdóttir

Póstur 
bolungarvik@postur.is
s: 4507010
Bæjarskrifstofa

Matthildur H. Benediktsdóttir

Aðstoð
s: 4567264
Leikskóli

Olga Agata Tabaka

Stuðningsfulltrúi
s: 4657249
Grunnskóli

Ólafur Benediktsson

Hafnarvörður
olafurb@bolungarvik.is
s: 8971482
Bolungarvíkurhöfn

Ólafur Benediktsson

Slökkviliðsstjóri
oliben@simnet.is
s: 8971482
Slökkvilið

Ragnheiður I. Ragnarsdóttir

Leikskólastjóri
ragnheidur@bolungarvik.is
s: 8627615
Leikskóli

Renata Anna Nowak

Leiðbeinandi
renata@bolungarvik.is
s: 8449548
Leikskóli

Reynir Ragnarsson

Starfsmaður Eignasjóðs
reynirr@bolungarvik.is
s: 893-7286
Áhaldahús

Salbjörg Júlía Þorsteinsdóttir

Leikskólakennari
s: 4657249
Grunnskóli

Sandra Bergmann Þorgeirsdóttir

Dægradvöl / ungmennaráð
sandrabth@bolungarvik.is
s: 8660867
Grunnskóli

Selvadore Rähni

Skólastjóri
selva@bolungarvik.is
s: 8635286
Tónlistarskóli

Sigrún Gróa Bjarnadóttir

Skólaliði
sigrunb@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Sigþrúður M. Gunnsteinsdóttir

Umsjónarkennari
sigthrudur@bolungarvik.is
s: 4657249

Sóley Sævarsdóttir

Umsjónarkennari
soley@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Stefán Pétur Viðarsson

Yfirhafnarvörður
stefanv@bolungarvik.is
s: 4567156
Bolungarvíkurhöfn

Steinunn Guðmundsdóttir

Aðstoðarskólastjóri
steinunng@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Steinunn Ragnarsdóttir

Deildarstjóri
steinunnr@bolungarvik.is
s: 4567553
Leikskóli

Svala Sif Sigurgeirsdóttir

Leiðbeinandi
s: 4657249
Grunnskóli

Svana Kristín Guðbjartsdóttir

Þroskaþjálfi
svanag@bolungarvik.is
s: 4567129
Grunnskóli

Sveinn Á.Þ. Þórisson

Gámastöð
sveinnthorisson@gmail.com
s: 4507000
Áhaldahús

Tuuli Rähni

Tónlistarkennari
tuuli@simnet.is
s: 8645286
Tónlistarskóli

Vésteinn Már Rúnarsson

Leiðbeinandi
vesteinn@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Zofia Marciniak

Grunnskólakennari
zofia@bolungarvik.is
s: 4657249
Grunnskóli

Þóra Hansdóttir

Heimaþjónusta og liðveisla
thorhildur@bolungarvik.is
Félagsþjónusta

Þórunn Emma Sigurðardóttir

Íþróttafræðingur
s: 4567553
Leikskóli